Nhóm Quậy 12
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hình lớp của nobody know

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ
Nghề Nghiệp : Học sinh
Sở Thích: : lượn, chat, online, t8m với bạn bè

Hình lớp của nobody know Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình lớp của nobody know   Hình lớp của nobody know I_icon_minitimeSat Aug 16, 2008 1:04 am

Đây là ảnh của lớp mình trong dịp tham quan học tập đầu năm, hôm nay post lên khoe với mọi người niềm tự hào của mình.
Đây có thể xem là cuộc đại chiến thế giới lần thứ 3. Cả lớp chia làm hai phe, con trai và con gái, hai đội thi "hét". Vui nổ trời luôn. Ban đầu thì chỉ có vài người thôi nhưng sau đó vui wá mọi người đều dậy tham gia hết, dù có người còn mệt sau một chuyến đi dài (Ảnh này chụp ở cuối chuyến đi, lúc đó bọn mình đi gần hết các nơi rồi)
Hình lớp của nobody know Img_1212
Hình lớp của nobody know Img_1211
Còn đây là ảnh các boy lớp mình chụp ở Ngã Ba Đông Lộc. Chỉ mới khoảng 1/3 số con trai trong lớp mà đã kín xe rồi, thêm nữa chắc cái xe sụm luôn wá. hihihihi..........
Hình lớp của nobody know Img_3111
Đây là mấy boy đặc biệt của lớp. Bọn này luôn thích tự khen mìn là đẹp trai. Nhưng nhìn kĩ thì cũng ko đẹp gì cho lắm, chỉ có điều là cũng không đến nỗi wá xấu thôi. Nhưng nếu có em nào thích anh nào trong này thì tui cũng xin sẵn sàng làm mối cho.
Hình lớp của nobody know Img_3110
Mấy bức cuối cùng này chụp ở đến thờ AN DƯƠNG VƯƠNG, đây là những bức duy nhất có gần như đủ học sinh trong lớp. Nhìn kĩ thì sẽ thấy học sinh lớp mình nghịch như thế nào. Khỏi phải nói, lớp mình khi quậy thì quậy tơi bời luôn, nhưng khi cần thì cũng ngoan hết biết. Còn có mấy bức có cả cô giáo chủ nhiệm nữa. Cô đối xử với bọn mình cứ như chị em trong một nhà ý. Nghe tin năm sau cô ko chủ nhiệm nữa thì lớp mình buồn lắm. Mong sao năm sau cô vẫn chủ nhiệm lớp mình..........
Hình lớp của nobody know Img_3112
Hình lớp của nobody know Img_3113
Hình lớp của nobody know Img_3114
Mọi người cứ chiêm ngưỡng rùi cho ý kiến nha.
http://vn.myblog.yahoo.com/thaot3lvt
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ
Nghề Nghiệp : a9n chơi liêu lỏng
Sở Thích: : thể thao

Hình lớp của nobody know Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình lớp của nobody know   Hình lớp của nobody know I_icon_minitimeSat Aug 16, 2008 6:32 pm

chu choa..nhìn hình mà thấy nhớ những ngày còn đi học wa....admin và nobody know đều post lên những kỉ niệm của mình rồi...nhưng cho nhóc xin lỗi nha....kỉ niệm của nhóc hầu hết là những chuyện buồn mà thôi....xin mạng phép không post vào đây...tất cả tâm trạng vui buồn nhóc đã viết hết trong bài đầu tiên của trang này rồi...xin mọi người thông cảm nha...

Hình lớp của nobody know
Trang 1 trong tổng số 1 trang