Nhóm Quậy 12
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ
Nghề Nghiệp : a9n chơi liêu lỏng
Sở Thích: : thể thao

....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSat Jun 14, 2008 11:34 am

First topic message reminder :

Tạm biệt nhé...Tạm biệt mái trường cấp 3 thân iu,tạm biệt những thầy cô đáng kính và tạm biệt những kỉ niệm thời học sinh và tạm biệt những người bạn thân thương nhất.... flower Thật vậy,3 năm cấp 3 đầy vui lẫn buồn,đầy những kỉ niệm về thầy cô và bạn bè giờ đây chỉ có thể còn là hồi ức.Nhớ ;ắm chứ,nhớ người bân ấy lắm,nhớ những ngày cúp học đi chơi và nhớ những lần bị thầy cô phạt.Nghĩ lại thật vui phải không???
Khi năm đầu còn lững thửng bước vào lớp nhưng sao mà nhanh quá,giờ đây lại là những đàn anh đàn chị nhường lại chỗ cho những em kế tiếp jocolor .Lúc học thì lại muốn nhanh được nghỉ nhưng giời nghỉ lại thấy nhớ.Không được gặp bạn bè thường xuyên nữa nhưng vẫn còn có thể liên lạc với nhau qua điện thoại hoặc qua những tin nhắn trên mạng.Nhưng với người bạn ấy thì sao đây?Lúc đi học còn được gặp,mà giờ có còn được vậy nữa đâu.Buồn thật...Nhưng chịu thôi,biết làm sao được Crying or Very sad
Mong rằng dù sau này có như thế nào thì những người bân của tôi luôn được vui vẻ và thành đạt.Mong rằng bạn sẽ luôn vui vẻ và luôn mỉm cười,đừng đề những giọt nước mắt làm xấu đi khuôn mặt bạn.Đó là diều mà tôi mong muốn nhất ở bạn.Dù bạn nghĩ tôi là người thế nào nhưng đối với tôi bạn vẫn làm người bạn thân nhất của tôi...
Hãy nhớ về nhau nhé những người bạn của tôi,những người mà luôn cùng tôi đi quậy và những người cho tôi những kỉ niệm buồn nhất..hiihihi............BF4
good bye and good luck

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 15, 2008 11:47 pm

Àh nếu đã nói đến kỷ niệm của lớp thì không thể nào thiếu được thầy dạy tin học . Đây cũng là một người thầy khó tính đó nhưng người thầy nào cũng muốn học sinh của mình được tốt mà. Theo tôi biết thì thầy rất thích làm “quản trò” và “điều hành những trò chơi lớn”.

Khi thầy vào dạy lớp chúng tôi thầy đã giới thiệu rất vui nhộn làm lớp thay đổi hẳn không khí và trở nên vui nhộn. Thầy giới thiệu thế này : “Thầy tên là TRẦN ANH NHẬT. Vì nhà thầy nghèo nên thầy họ TRẦN, thầy là anh cả nên đã có chữ ANH và thầy sinh ngày chủ nhật nên tên của thầy là NHẬT” . Các bạn nhận xét thế nào ?

Có phải thầy là một người thầy cũng rất vui tính không ????
Thầy chỉ khó với những ai không chịu nghe lời thôi. Chúng tôi không biết trường các bạn thì học gì về môn tin học nhưng chúng tôi được học chương trình pascal vào năm lớp 11 này.

Thật sự là chương trình này rất khó vì chỉ cần thiếu một dấu chấm phẩy thôi thì chương trình đã không chạy được và sẽ báo lỗi ngay. Nhưng nhờ có người thầy như thầy NHẬT mà chúng tôi đã nâng cao kiến thức của chúng tôi về môn học này và chúng tôi cảm thấy môn học này có rất nhiều thứ để chúng ta học hỏi và áp dụng vào cuộc sống.

Thú thật cũng có lúc lớp làm thầy NHẬT rất giận đó vì là lớp tinh nghịch mà. Nhưng thầy là một giáo viên tốt, thầy rất cố gắng để học sinh hiểu bài và đã tha thứ mọi lỗi lầm cho chúng tôi để chúng tôi có thể yên tâm tập trung vào việc học. Thầy đã dạy chúng tôi rất cặn kẽ từng chút một nhưng cũng là người rất nguyên tắc. Nếu vào phòng máy thực hành hay kiểm tra xong thì phải tắt máy cho cẩn thận rồi đậy máy lại để không bị bụi vào máy. Đó cũng là cách bảo vệ máy tính rất tốt.

Chúng tôi thầm cám ơn vì những điều đó vì chúng tôi đã ngày một trưởng thành hơn với những nguyên tắc ấy. Nhưng điều chúng tôi tiếc hiện giờ là thầy NHẬT sẽ không dạy chúng tôi nữa. Chúng tôi hy vọng thầy sẽ thành công trên con đường thầy đã chọn và luôn sống vui vẻ, hạnh phúc……….

Đây là bài mà admin đã viết từ rất lâu rồi. Không định post lên diễn đàn đâu nhưng vì Thảo và nhà sư bắt admin phải làm gương nên admin đành post lên để mọi người xem kỷ niệm rất đáng nhớ đó. Dĩ nhiên còn những kỷ niệm khác nữa nhưng chỉ post bấy nhiêu thôi.

Admin đã thực hiện yêu cầu các member rồi, giờ có phải thảo và nhà sư cùng nhóc x14 phải kể lại kỷ niệm cho mọi người biết kg nào? cả nghiait nữa nói chung tất cả các mem nhé. thanks
https://nhomquay12.forumvi.com
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ
Nghề Nghiệp : Học sinh
Sở Thích: : lượn, chat, online, t8m với bạn bè

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 15, 2008 11:53 pm

Chị sướng có ông thầy dạy tin như thế
thầy dạy tin tụi em khó tinh thôi rồi luôn
ko bao giờ thấy thầy cười, thầy cũng ko được tâm lí như thầy của chị
mai mốt em sẽ post chuyện của mình nha
http://vn.myblog.yahoo.com/thaot3lvt
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 15, 2008 11:55 pm

nobody know đã viết:
Chị sướng có ông thầy dạy tin như thế
thầy dạy tin tụi em khó tinh thôi rồi luôn
ko bao giờ thấy thầy cười, thầy cũng ko được tâm lí như thầy của chị
mai mốt em sẽ post chuyện của mình nha

được thôi. Mọi người đều phải post mà.
nhasuchatphat
Lớp 5
Lớp 5
nhasuchatphat

Nam
Nghề Nghiệp : tu hành
Sở Thích: : tu luyện nội công

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 22, 2008 9:03 pm

admin không lẽ lóp 12 không có kinh nghiệm gì sao, mà lại đăng kinnh nghiệm lớp 11 ?

còn các thí chủ khác, nhóc, Thảo gì đó, ,... saoim ru hết trơn vậy nè

các thí chủ thay nhau đi chứ để cho bần tăng đươc mở rộng tầm mắt với các chuyện của dương thế chứ ?

mong lắm thay
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 22, 2008 11:38 pm

nhasuchatphat đã viết:
admin không lẽ lóp 12 không có kinh nghiệm gì sao, mà lại đăng kinnh nghiệm lớp 11 ?

còn các thí chủ khác, nhóc, Thảo gì đó, ,... saoim ru hết trơn vậy nè

các thí chủ thay nhau đi chứ để cho bần tăng đươc mở rộng tầm mắt với các chuyện của dương thế chứ ?

mong lắm thay

lớp 12 hả , nhưng là những kinh nghiệm,kỷ niệm buồn.Admin đang muốn we6n đấy chứ , kg lẽ nhà sư muốn admin nhắc lại sao? Muốn quên nhưng chưa quên dc đây. Lấy kinh nghiệm lớp 11 là năm vui nhất, kỷ niệm nhiều nhất của cấp 3 đó.cũng có buồn nhưng nói chung là những kinh nghiệm quý báu mà.

Nhà sư kể chuyện của mình đi.Nhà sư cũng từng đi học mà
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 23, 2008 7:02 am

lạ nhỉ
hôm trước em đã post bài về kỉ niệm đi chơi với lớp
Sao hôm nay ko thấy nhỉ?
Thôi hôm sau post lại vậy
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 23, 2008 5:32 pm

chac la co mot so loi gi do thoi....mong lan sau se co bai cua em nha...chuc cuoi tuan vui ve
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 23, 2008 5:34 pm

nhoc da ke trong bai viet phia tren roi ma...van con muon nhoc ke nua hay sao???
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 24, 2008 2:19 pm

Đây là ảnh của lớp mình trong dịp tham quan học tập đầu năm, hôm nay post lên khoe với mọi người niềm tự hào của mình.

Đây có thể xem là cuộc đại chiến thế giới lần thứ 3. Cả lớp chia làm hai phe, con trai và con gái, hai đội thi "hét". Vui nổ trời luôn. Ban đầu thì chỉ có vài người thôi nhưng sau đó vui wá mọi người đều dậy tham gia hết, dù có người còn mệt sau một chuyến đi dài (Ảnh này chụp ở cuối chuyến đi, lúc đó bọn mình đi gần hết các nơi rồi)
....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 IMG_1228
....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 IMG_1229
Còn đây là ảnh các boy lớp mình chụp ở Ngã Ba Đông Lộc. Chỉ mới khoảng 1/2 số con trai trong lớp mà đã kín xe rồi, thêm nữa chắc cái xe sụm luôn wá. hihihihi..........
....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 IMG_3124
Đây là mấy boy đặc biệt của lớp. Bọn này luôn thích tự khen mìn là đẹp trai. Nhưng nhìn kĩ thì cũng ko đẹp gì cho lắm, chỉ có điều là cũng không đến nỗi wá xấu thôi. Nhưng nếu có em nào thích anh nào trong này thì tui cũng xin sẵn sàng làm mối cho.
....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 IMG_3150
Mấy bức cuối cùng này chụp ở đến thờ AN DƯƠNG VƯƠNG, đây là những bức duy nhất có gần như đủ học sinh trong lớp. Nhìn kĩ thì sẽ thấy học sinh lớp mình nghịch như thế nào. Khỏi phải nói, lớp mình khi quậy thì quậy tơi bời luôn, nhưng khi cần thì cũng ngoan hết biết. Còn có mấy bức có cả cô giáo chủ nhiệm nữa. Cô đối xử với bọn mình cứ như chị em trong một nhà ý
....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 IMG_3155
Mọi người cứ chiêm ngưỡng rùi cho ý kiến nha.
nhasuchatphat
Lớp 5
Lớp 5
nhasuchatphat

Nam
Nghề Nghiệp : tu hành
Sở Thích: : tu luyện nội công

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 24, 2008 9:26 pm

hình đẹp đấy chứ
bần tăng nhìn mà nhớ lại thời xưa đi học vất vả chỉ đâm đầu vào học chẳng dám đi đâu .

à nhìn bức hình đầu tiên giống như một nhóm trong trại cùi đang lên cơn hay sao ấy.

thi chủ thông cảm vì bần tăng nghĩ sao nói vậy, "chất phát" mà.
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 24, 2008 9:29 pm

nhasuchatphat đã viết:
hình đẹp đấy chứ
bần tăng nhìn mà nhớ lại thời xưa đi học vất vả chỉ đâm đầu vào học chẳng dám đi đâu .

à nhìn bức hình đầu tiên giống như một nhóm trong trại cùi đang lên cơn hay sao ấy.

thi chủ thông cảm vì bần tăng nghĩ sao nói vậy, "chất phát" mà.

hình đó giống như dồn hết sức chơi hết mình thôi, nhà sư ơi
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 25, 2008 1:50 pm

Nhìn cũng hay phải không cả nhà?
May mà còn có chút kỉ niệm những ngày đi học để mà nhớ
Những kỉ niệm này sẽ ko bao giờ quên được
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 25, 2008 7:54 pm

admin rất hâm mộ các bạn, có những bức hình rất là vui.
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 11:33 am

bữa đó công nhận vui thiệt
quên nói cả nhà
em là thảo nè
mới đổi nick hihi
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 12:50 pm

blue_diamond đã viết:
bữa đó công nhận vui thiệt
quên nói cả nhà
em là thảo nè
mới đổi nick hihi

yên tâm đi chị biết là em mà. Hihi, mới đầu đổi nick chị cũng thấy lạ đó.hihi
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 11:25 pm

sao mà ai admin cũng biết hết vậy???
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 7:37 am

nhoc_xxx14 đã viết:
sao mà ai admin cũng biết hết vậy???

sao lại kg biết, không quan tâm đến các mem của mình , kg biết họ làm sao mà làm admin dc. Admin muốn các bạn hòa đồng, tìm thông tin là sở trường mà.hihi
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 8:33 am

sặc rồi admin ơi...mới sáng sớm mà admin nói triết lý wa ah..heheh
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 5:27 pm

giờ đến lượt ai kể về kỉ niệm của mình nhỉ?
nhoc_xxx14 hay là ai ta?
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 5:40 pm

nhoc ha???toan la nhung chuyen buon...co muon nghe khong vay???
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 27, 2008 8:45 pm

nhoc_xxx14 đã viết:
nhoc ha???toan la nhung chuyen buon...co muon nghe khong vay???

bất cứ ai cũng có vui buồn, kể đi
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5
Blue_diamond

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 28, 2008 7:17 pm

phải đó, kể đi
dù vui hay buồn thì đều là kỉ niệm cả mà
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitimeWed Sep 03, 2008 7:42 pm

một dịp nào đó nhóc sẽ kể nha....ko lậu đâu..nhóc đang xác nhận lại một chuyện.Khi nào bít chính xác nhóc sẽ kể...nhưng mà bài đầu tiên nhóc viết cũng là một kỉ niệm rồi mà...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI   ....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI - Page 2 I_icon_minitime

....!!!!!!!........CHÀO NHÉ.....!!!!!HẸN GẶP LẠI
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2