Nhóm Quậy 12
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ
Nghề Nghiệp : a9n chơi liêu lỏng
Sở Thích: : thể thao

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun May 04, 2008 1:34 pm

Kỉ niệm là gì nhỉ?Ở thời điểm nào bạn mới có thể biết và cảm nhận được những gì đã trải qua và cho đó là những kỉ niệm?Có thể là khi chập chững biết đi hay thơ ngây khi ngồi vào ghế nhà trường?? confused .Và khi biết đó là kỉ niệm thi có cảm nhận được kỉ niện đó là vui hay buồn không???Thật khó đúng không bạn?
Trong cuộc sống mỗi con người,từ khi biết nhận thức là bạn có thể có thể có được những kỉ niệm.Mình nói vậy đúng chứ??Nhưng đối với mình,những chuyện xảy ra trong 3 năm học cấp 3 là những kỉ niệm mà mình nhớ nhất,không thể nào quên được.Đó là lần tham gia văn nghệ trong lớp(dù là một vai nhỏ),đó là lần thành lập nên một nhóm bạn năm 11,kỉ niệm đó là những lần đi chơi với người bạn thân và cuối cùng là những kỉ niệm khi quen được 3 người bạn mới.Thật vui và thật hạnh phúc đối với tôi. jocolor Kỉ niệm vui là vậy,đã có một thới gian tôi được hòa mình vào những niền vui ấy nhưng cuộc đời vui buồn lẫn lộn đúng không bạn??Không một ai chỉ có những điều vui mà không có kỉ niệm buồn. Tôi cá với bạn là như vậy.
Nhưng với tôi kỉ niệm buồn nhất chỉ có một chuyện đó là "chia tay" với người bạn thân.Đó chính là một cú sốc về tinh thần rất lớn đối với tôi.Và trong thời gian đó tôi hầu như không phải là mình,tôi cứ suy nghĩ tại sao lại như vậy.Và rồi tôi đã chấp nhận nó(nhưng trong một sự đau khổ rất lớn).Thời gian trôi qua cũng là lúc tôi trở lại là chính mình,tôi vui vẻ hơn trước,biết chấp nhận khi không có người bạn thân bên cạnh.Tôi cứ nghĩ là tôi không làm được nhưng rồi tôi đã thựa hiện được nó.
Mặc dù trong lòng tôi không sao quên được hình ảnh người bạn đó nhưng đó có thể là những kỉ niệm đối với tôi.Kỉ niệm về người bạn thân đó sẽ còn mãi trong tôi dù có chuyện gì đi nữa....... cherry
Nhưng bạn ơi,giờ tọi rất vui vì có được những người bạn rất vui vẻ và rất tốt nữa.Tôi không nghĩ những người bạn mới là người thay thế vị trí của người bạn thân của tôi trong lòng tôi.Các bạn ấy tin tôi và tôi cũng tin các bạn ấy.Tôi tin là tôi sẽ làm cho những người bạn của tôi luôn được vui vẻ và tràng đầy tiếng cười của TÌNH BẠN flower ... Laughing Very Happy
Đó chính là những kỉ niệm của mình đấy các bạn àh.Còn các bạn thì sao???Cùng chia sẻ với nhau những vui buối nhé các bạn.....BF4.......GOOD BYE....
Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun May 04, 2008 3:27 pm

Tuy là nhóm quậy 12 rất vui, nhưng admin không làm được như pe voi đâu, Admin không thể nào quên được người bạn cũ ấy. Những người khác không thể làm gục ngã dc admin nhưng duy nhất chỉ có mình người bạn thân đó làm được. Bởi vì trong 2,5 năm đó , những chuyện gì mà riêng tư nhất, bí mật nhất thì mình đều kể cho người bạn thân đó nghe, kể cả mình có bao nhiêu người bạn, những người bạn đó thế nào cũng kể hết...... Nói chung kg giấu bạn ấy một chuyện nào hết. Nói chung tôi cũng rất cám ơn vì các bạn hiện giờ và Liên đã giúp mình vượt qua chuyện đó. tuy đôi lúc có nghĩ về người bạn cũ đó thật.
https://nhomquay12.forumvi.com
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun May 04, 2008 3:41 pm

liên đâu cấm adm phải quên đâu...hãy nhớ về nó,nhớ về người bạn ấy và nhớ về những kỉ niệm đẹp mà adm và người bạn ấy đã từng có với nhau...Chính vì adm cố nhớ về điều đó rối từ từ adm sẽ không nhớ tới nó nữa vì nó đã nằm trong lòng của adm mà không thể nào đi đâu được....hãy luôn là bản thân mình và hãy luôn là em út ngoan của chị hai nha....Hahahaha
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun May 04, 2008 4:49 pm

chị hai triết lý quá vậy ?????
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun May 04, 2008 8:32 pm

hihi...không triết lý thì sao làm chị hai...nhưng chị có thể làm chị hai ở lĩnh vực này thôi...những triết lý đó đều do những người bạn khuyên mình đó....Dù có triết lý nhưng vẫn mắc phải nó
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun May 04, 2008 8:54 pm

cám ơn triết lý nha
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon May 05, 2008 7:24 pm

nếu đã cám ơn triết lý của mình thì hãy xem đó là một bài học mà hãy học nó.Hihi...Lý lẽ không bao giờ không hiện hữu mà cái chính là người đó có biết chấp nhận hay không mà thôi..
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue May 06, 2008 9:55 pm

lý lẽ bao giờ cũng đúng nhưng thầy mình từng nói là ocn người rất yếu đuối, không biết mình có làm dc kg thôi
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue May 06, 2008 10:07 pm

Thay noi dung..con nguoi qua that rat yeu duoi.Nhung tu cai yeu duoi ma ta moi cam nhan duoc dieu thu vi trong cuoc song... Co len...chung to minh di ne..
Admin
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu May 08, 2008 5:42 pm

ok, sẽ cố gắng mà chứng tỏ mình. Cùng nhau cố gắng. qua box thông báo xem thông báo mới nha
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri May 09, 2008 8:29 pm

ok..vậy mới được chứ...........cố gắng thi tốt nha...

Bài gửiTiêu đề: Re: KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!   KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitime

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang