Nhóm Quậy 12
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

A SPECIAL PERSON

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tulip_angel267
Super Moderator
Super Moderator
tulip_angel267

Nữ
Nghề Nghiệp : hoc sinh
Sở Thích: : chat, doc sach, game Nong trai

A SPECIAL PERSON Empty
Bài gửiTiêu đề: A SPECIAL PERSON   A SPECIAL PERSON I_icon_minitimeMon Jul 26, 2010 4:06 pm

6 nam, khong han la khoang thoi gian dai nhung du de nuoi 1 cau chuyen. 6 nam la khoang thoi gian 1 nguoi co the doi ban dong y lam nguoi yeu. 6 nam cung du de ban nuoi duong tinh cam. Em rat hanh phuc vi co anh, mac du anh khong phai la mot nguoi hoan hao nhung du de em tin tuong. Lan dau tien em cam nhan duoc mot tinh cam dac biet trong ban than minh. Mac du anh chang chu dao lai rat hoi hot nhung em khong the gian vi chung minh da hua "se khong bao gio gian hay cai nhau" nhung khong biet se duoc bao lau. Mong rang tren con duong dai phia truoc, chung ta van se buoc cung nhau. Em rat yeu anh. Bay gio em muon ca the gioi nay biet duoc dieu do! Dung la ngoc nhung em muon the. Anh a, dung bat em phai doi va dung cho em nhung cau tra loi khong ro rang. Do ngoc a, hom nay la ngay thu 3 tui minh quen nhau do! Vay ma em thay chang binh yen, luc nao cung co song to. Mac du luc nao em cung tu nhu khong duoc le thuoc vao anh qua nhung sao kho ghe. Luc nao em cung thay bat an. Khong biet dau bat den anh do. Luc truoc co the nay dau nhi? Khi yeu con nguoi ta luc nao cung nhu vay sao?
tulip_angel267
Super Moderator
Super Moderator
tulip_angel267

Nữ
Nghề Nghiệp : hoc sinh
Sở Thích: : chat, doc sach, game Nong trai

A SPECIAL PERSON Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: A SPECIAL PERSON   A SPECIAL PERSON I_icon_minitimeMon Jul 26, 2010 4:11 pm

Lau lam roi em moi quay lai dien dan. Hy vong moi nguoi giup do. Thu 7 vua roi em da nhan loi wen mot anh chang (nguoi nay thix em duoc 6 nam roi) nhung ko biet tui em co ben vung ko? Hom nay cung la sinh nhat em nua. Hy vong moi chuyen se tot dep!
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

A SPECIAL PERSON Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: A SPECIAL PERSON   A SPECIAL PERSON I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 10:00 am

Chị hiểu tâm trạng em rồi, nhưng tình yêu thật khó lường lắm. Em phải nắm lấy những thứ đang có, đừng để nó vụt bay đi rồi lại hối tiếc. Hãy hết lòng với người mình yêu thương, chị tin trời không phụ lòng người em àh. Tình cảm chân thật luôn thành công, chị hy vọng là em sẽ tốt
https://nhomquay12.forumvi.com
Sponsored content

A SPECIAL PERSON Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: A SPECIAL PERSON   A SPECIAL PERSON I_icon_minitime

A SPECIAL PERSON
Trang 1 trong tổng số 1 trang