Nhóm Quậy 12
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hot boy bật mí về... "first love" của mình

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

Hot boy bật mí về... "first love" của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Hot boy bật mí về... "first love" của mình   Hot boy bật mí về... "first love" của mình I_icon_minitimeSat Feb 14, 2009 11:52 am

Nghe những anh chàng "dream boy" của rất nhiều cô gái bật mí về first love của mình.
Đã từng thích nhiều người, nhưng yêu duy nhất chỉ có một.
Chia sẻ với Kênh14, Tim đã thẳng thắn thừa nhận: "Thú thật là từ trước đến giờ Tim đã "say nắng" khá là nhiều người nhưng nếu nói đến yêu thì chỉ có một người duy nhất mà thôi."
"Còn nhớ Valentine năm đầu tiên lúc quen nhau, Tim đã có một kỷ niệm rất đáng nhớ ở bên cạnh người ấy. Người ấy đã bí mật qua nhà Tim và nấu một bữa thật bất ngờ. Ngoài ra còn có một kỷ niệm mà Tim sẽ không bao giờ quên, đó là một ngày được ở bên cạnh nhau dưới ánh nến lãng mạn, hai người đã trò chuyện và cười rất nhiều, rồi tặng cho nhau những món quà thật ý nghĩa. Hôm đó là ngày kỷ niệm 1 năm yêu nhau."
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 14209DStim
Minh Hằng là người em gái, còn Thủy Top là bạn thân.
Có nhiều lời đồn đãi Tim với Minh Hằng là một couple, trước đó thì lại có lời đồn Thủy Top và Tim đã từng hẹn hò với nhau. Thật ra đối với Minh Hằng, Tim xem như một người em gái thân thiết vậy, còn Thủy Top là bạn thân của Tim. Tim rất ít khi theo dõi tình hình của các bạn Hotgirl, nhưng mọi khi có việc gì thì Thủy Top cùng đều tâm sự với Tim. Khi đã là bạn bè thì Tim luôn đứng về phía bạn bè của mình nên dù thế nào, Tim cũng sẽ ủng hộ Top vì Top là một người bạn rất tốt và dễ thương.
Từ trước đến giờ Tim chưa bao giờ rung động trước bạn diễn của mình cả, Tim thích một tình yêu sét đánh, yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên.Và chắc chắn lúc yêu Tim sẽ hết mực chiều chuộng và quan tâm đến người đó. Công việc sẽ không bao giờ làm ảnh hưởng đến tình yêu của Tim đâu.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 14209DStim3
Đã từng được nhiều fan tỏ tình...
Nhưng Tim thường "kết nạp" làm em gái của Tim cả. Mỗi lần may mắn được nhận một lời tỏ tình, Tim đều nhẹ nhàng giải thích với các bạn í rằng tình cảm mà các bạn đang dành cho Tim chỉ là tình cảm yêu mến, yêu thích Tim thôi. Còn tình yêu thì phải trải qua một thời gian dài mới xác định được. Vì thế, Tim đều nhận các bạn í làm em gái của Tim, như thế thì cả hai đều vui vẻ cả. Đúng không nè?
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 14209DStim1
Hiện giờ Tim đang alone, nhưng nếu được tặng một thanh socola sữa vào Valentine thì thật tuyệt.
Valentine năm nay Tim phải đi đi, về về một mình và phải lưu diễn suốt. Nhưng không sao, Tim đã có các bạn khán giả bên cạnh và điều đó sẽ không làm ngày lễ tình nhân năm nay trở nên nhàm chán. Và hứa một điều rằng, nếu có bạn gái sau này thi Tim sẽ "bắt loa" thông báo cho mọi người biết.
Bật mí với Kênh14, mẫu người bạn gái lý tưởng của Tim sẽ là một cô bé dễ thương, nói chuyện có duyên, tâm lý và nấu ăn giỏi một chút...(Hixhix, có nhiều quá không ta??) và đặc biệt Tim rất thích măm măm socola sữa, đối với anh chàng này, món socola sữa là món hấp dẫn nhất trần đời.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 14209DStim2
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 14209DStim4
Không thích có bạn gái là Hot girl
Thực ra mình không có một tiêu chuẩn chính xác nào để lựa chọn bạn gái cả. Thường thì để mọi thứ đến thật bình thường, ngẫu nhiên sẽ tốt hơn. Nhưng cũng có một số ưu điểm có thể gây ấn tượng mạnh tới mình đấy.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 090208_trung_05
Mình thích mẫu người con gái thông minh, biết cách ăn nói. Điều đó sẽ khiến mình khá “tự hào” với bạn bè và gia đình. Tiếp theo đấy là tính tình hiền lành nhưng đôi chút cá tính vì mình không muốn lúc nào người yêu cũng phải nghe theo lời mình. Mỗi người đều có ý kiến và quan điểm riêng mà. Và nếu xinh xắn, dễ thương nữa thì còn gì bằng. Nghe có vẻ hoàn hảo quá nhưng mình nghĩ cũng không khó đâu.
Mình chưa bao giờ nghĩ rằng sẽ yêu 1 hotgirl cả. Tại vì họ nổi tiếng quá và đôi lúc danh tiếng của 1 hotgirl sẽ ảnh hướng khá nhiều đến tình cảm của 2 người. Một cô gái bình thường là…ok. Bình thường sẽ mang đến cảm giác giản dị mà ấm áp.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 090208_trung_03
First love của mình cũng là 1 cô gái rất bình thường. Mình quen bạn í ở 1 lớp học thêm cuối năm lớp 9. Vì lúc đó cả 2 đang bận cho kỳ thi chuyển cấp sắp đến nên mình cũng không có nhiều thời gian để bộc lộ tình cảm đâu. Nhưng chỉ cần đến lớp, ngồi từ xa, thấy bạn í cười nói với bạn bè là trong lòng mình thấy... vui rồi. Chính những lần cãi nhau giữa 2 đứa mà chúng tớ thân nhau hơn. Rồi chẳng biết từ bao giờ chuyển sang “cảm nắng” nữa nhưng mà phải đợi đến khi cả 2 đứa thi xong, đến ngày nhận được giấy báo điểm thì chúng tớ mới “thở phào”. Mình phải “tỉnh tò” đến 2 lần mà vẫn chưa được đồng ý. Mãi đến lần thứ 3 thì người nói trước là... bạn í. Hehe. Vui ơi là vui! Đó là những kỷ niệm của tuổi học trò, của mối tình đầu đáng yêu, dễ thương với biết bao kỷ niệm trẻ con của mình.
Và dĩ nhiên, điều mình hạnh phúc nhất trong ngày Valentine là được nhận những món quà handmade của chính nửa kia rồi. Nó không được long lanh như mấy món đồ bán ngoài tiệm, không được đắt tiền như những thứ khác. Nhưng món quà đó là duy nhất, không có cái thứ 2 và cũng rất ý nghĩa nữa. Đó là 1 chiếc bánh chocolate và 1 cái đĩa bằng đất nung mà bạn í tự làm tặng cho mình. Bất ngờ và vui lắm. Đó là valentine đầu tiên mình có đôi đấy. Cảm giác cứ “lâng lâng” í.
Dù bây giờ tình cảm này không còn nhưng chúng tớ vẫn là những người bạn thân, thỉnh thoảng vẫn gọi điện và nhắn tin cho nhau. Và chắc chắn mình sẽ không bao giờ quên được nó đâu.
Tình yêu tuổi học trò cũng hay lắm chứ. Vừa có những kỷ niệm “gà bông” rồi lại được biết cảm giác “dở dở ương ương” của tuổi mới lớn. Nếu biết cách không để tình yêu ảnh hưởng đến việc học thì thậm chí còn được papa mama 2 bên đồng ý cơ. Bố mẹ chúng ta bây giờ tâm lý lắm.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 090208_trung_08
Nhiều người nhìn và nhận xét mình có vẻ ngoài lạnh lùng. Mình nghĩ sự lạnh lùng vừa là thế mạnh vừa là điểm yếu của mình. Thế mạnh là vì khi mà con trai lạnh lùng sẽ khiến con gái chú ý hơn. Theo mình thì con gái thường không để ý đến những anh chàng nói nhiều. Nói ít nhưng hành động nhiều sẽ làm người ta vừa bất ngờ lại còn có khả năng thành công cao. Nhưng không phải vì thế mà mình lạnh lùng đâu nhé. Đôi lúc mình nói nhiều đến nỗi không còn hiểu là đang nói gì nữa cơ. Còn điểm yếu thì có vẻ hơi nhiều hơn so với thế mạnh. Bởi vì nếu gặp 1 cô gái cũng ít nói, lạnh lùng, chẳng bao giờ đứa nào chịu nói trước thì “bao giờ chúng ta yêu nhau?”. Rồi lại còn làm người khác lầm tưởng mình kiêu, ít nói, không để ý người ta nên chẳng dám lại gần. Nhưng biết sao được, thú thật là mình…sợ con gái lắm. Khi đối diện với 1 bạn gái chưa quen, mình chẳng biết nói gì đâu, cũng chẳng dám nhìn vào mắt người đang giao tiếp.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 090208_trung_04

Là một hot boy, mình thấy khá là... áp lực đấy. Vì mình thực sự chưa quen với cảm giác người ta chú ý đến mình. Rồi từ lời ăn, tiếng nói, cách ăn mặc, học tập... cũng bị để ý. Và nhiều lúc còn bị lôi ra so sánh với người này người kia. Điều đó làm mình không được thoải mái cho lắm. Mình muốn trong mắt mọi người, mình là 1 người bình thường, mình vẫn có bạn bè, gia đình có chăng cũng chỉ là may mắn so với các bạn khác một chút thôi. Và khi có người yêu chắc bạn ấy phải vượt qua bao nhiêu thử thách này, nào là mama rồi đến chị gái của mình và bây giờ là…các bạn gái khác nữa. Nghe có vẻ trắc trở nhỉ.
Hot boy bật mí về... "first love" của mình 090208_trung_02
Ngày hôm nay, mình sẽ dành thời gian đi ăn cùng gia đình và lũ bạn “độc thân” của mình. Đó là những người mình yêu thương. Một bông hồng cho mama, một thanh chocolate cho papa. Nghe khá buồn cười nhưng mình nghĩ dù tình yêu hay tình bạn, tình cha mẹ...thì tất cả đều thiêng liêng như nhau cả. À, mình còn cầu mong ông trời để thời tiết se lạnh đi 1 chút, để những người đang yêu thấy hạnh phúc, ấm áp hơn trong vòng tay nhau. Và mình cũng chúc tất cả mọi người một valentine ấm áp vì thế giới tồn tại bởi vì có tình yêu mà.
https://nhomquay12.forumvi.com

Hot boy bật mí về... "first love" của mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Năm 2008: 1 triệu loại virus luôn sẵn sàng "ăn" máy tính của bạn
» StarCraft: Chiến thuật "tân thời" của Terran
» Case "chiến hạm thép" iBUYPOWER Level10 xuất kích
» Học sinh đóng "cái bang" để có tiền chơi game
» Những "bí mật" chưa từng biết về KASPERSKY INTERNET SECURITY (KIS)