Nhóm Quậy 12
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nghiait
Super Moderator
Super Moderator
nghiait

Nam
Nghề Nghiệp : Telecommunication
Sở Thích: : IT

góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitimeMon Jul 07, 2008 5:56 pm

vc phát triển diễn đàn NghiaIT thấy đã từng đề cập rùi nhưng xem ra vẫn fải nói típ.. vì có rất nh` giới hạn mà cái chính mình thấy là việc "quảng bá" diễn đàn tới sân chơi cho teen 9x (cái logo phía trên đó) nó là giới hạn đó.. vì nh~ ng` dưới 9x sẽ ko công nhận sân chơi of mình (trừ NghiaIT hehe.. Laughing ) vậy là mình cũng khó mà giới thiệu & nhờ bạn bè 8x dc.. Sad (nhưng nói vậy chứ mình ko nói là sửa nó nha). Vậy nên vc giới thiệu diễn đàn với 9x là trách nhiệm of các bạn (trừ những thành viên # 9x hjhj..) thực ra cũng cố giới thiệu nhưng ko hiệu quả.. hj`hj`.. Razz Đấy là còn chưa nói nh` ng` nghĩ đây chỉ là diễn đàn riêng nhóm quậy 12 nữa chứ.. theo tâm lý mà.. Basketball thế nên việc phát triển diễn đàn là khó.. Vấn đề cố gắng đầu là nâng chất lượng bài viết, nhưng cũng khó ko kém đâu vì kinh nghiệm đâu fải ai cũng có nh`, nên mình nghĩ các bạn có thể sưu tầm nhưng bài viết chất lượng (fải chất lượng nhất nha) để post lên cũng dc, như vậy sẽ dc nh` toàn thể mọi ng` đón nhận hơn. Nhưng nói vậy cũng ko dc lười viết đâu nha! Mong các bạn có thêm ý kiến júp phát triển diễn đàn. Wink
http://360.yahoo.com/thanhnghia254
nhoc_xxx14
Super Moderator
Super Moderator
nhoc_xxx14

Nữ
Nghề Nghiệp : a9n chơi liêu lỏng
Sở Thích: : thể thao

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitimeTue Jul 08, 2008 3:23 pm

se tiep thu y kien cua ban.viec nay se nho toi admin cung co sau .....
nhung dung vi the ma ko ung ho dien dan nay nua nha...cam on nhieuuuu
Super Moderator
Super Moderator
nghiait

Nam
Nghề Nghiệp : Telecommunication
Sở Thích: : IT

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitimeTue Jul 08, 2008 4:25 pm

tất nhiên là có ủng hộ mới góp ý mà! Wink còn ko thik thì té lâu roài Razz
http://360.yahoo.com/thanhnghia254
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitimeTue Jul 08, 2008 8:14 pm

admin tiếp nhận góp ý của bạn nghiait và cũng cám ơn bạn vì đã góp ý chân thành cho diễn đàn.
Mình cũn g xin nói luôn là, đây đúng là diễn đàn có tên nhóm quậy, nhưng tên là tên nhóm do thầy cô đặt vui thôi, đồng thời cũng là muốn các thành viên nổ lực hết mình cho diễn đàn ngày một tốt hơn, không chỉ dân 9X mà là tất cả muốn tham giagiao lưu đều có thể mà.
Về chất lượng bài viết mình cũng xin nói luôn, nếu các bài viết nào mà các mod cảm thấy kg chât lượng thì nên cho người quản trị và admin biết , nếu có sự xác nhận là dc quyền xoá thì các mod mới dc xoá, mong các bạn thực hiện dùm cho.
Cám ơn rất nhiều
https://nhomquay12.forumvi.com
[Hell_Angel]
Lớp 3
Lớp 3
[Hell_Angel]

Nam
Nghề Nghiệp : Học sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitimeThu Jul 17, 2008 8:47 pm

ý kiến là pé voi vik bài có dấu jùm. Hem rãnh ngồi dịch :-"
http://360.yahoo.com/luckystars1432006
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitimeThu Jul 17, 2008 8:51 pm

pe voi ơi, có người khiếu nại kìa. tính sao dzờ?????? Hell nhớ pé voi là ai kg?
https://nhomquay12.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi   góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi I_icon_minitime

góp ý chút nhưng ko fải sửa đổi đâu nha! mà cần thêm ý kiến mới thôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang